Bán Nhà Mặt Phố Yên Lãng – Vỉa Hè Ô Tô Dừng Đỗ – Kinh Doanh Đỉnh Cao – 76M2 – 24.8 Tỷ
Báo vi phạm- Mã tin: HNT-ND173748
- Địa chỉ: Đường Yên Lãng, Láng Hạ, P. Đống Đa, Hà Nội
- Danh mục: Bất động sản > Nhà mặt tiền
- Tổng DT: 76m2
- Thêm: Chính chủ
- Giá : 24.800.000.000đ
Nội dung chi tiết
– Có 1-0-2. ~ 326tr/m2 đất mặt phố – Cơ hội VÀNG hiếm có! Vị trí không thể đẹp hơn – ngay mặt phố Yên Lãng, trung tâm quận Đống Đa, giữa lòng các tuyến phố huyết mạch: Thái Hà – Thái Thịnh – Hoàng Cầu – Láng – Láng Hạ – Huỳnh Thúc Kháng – Tây Sơn.
– Cách ga đường sắt đô thị chỉ vài bước chân, khu vực cực kỳ thuận tiện di chuyển, giao thông thông thoáng. Vỉa hè rộng – ô tô dừng đỗ thoải mái.
– Phù hợp mọi loại hình kinh doanh: Tòa văn phòng công ty, Ngân hàng, phòng khám, trung tâm đào tạo – dạy nghề, Showroom, spa, cafe thương hiệu…
– Hiện trạng: Nhà 4 tầng cũ – xác định bán đất tặng nhà. Tiềm năng xây tòa nhà văn phòng cao tầng, giá trị đầu tư tăng mạnh theo từng năm.
– Pháp lý sạch – giao dịch ngay. Giá chỉ 24.8 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay em Phương Anh – chuyên mặt phố. Uy tín – tận tâm – gọi là có.
Tham gia đăng tin tại Hà Nội Today!
Để có thể quảng bá sản phẩm - dịch vụ của bạn với đông đảo người dùng!