Bán nhà phân lô mặt ngõ đường Cầu Giấy dt 100m², mặt tiền 6,6m giá 308 triệu/m²
Báo vi phạm- Mã tin: HNT-ND300937
- Địa chỉ: Đường Cầu Giấy, Quan Hoa, P. Cầu Giấy, Hà Nội
- Danh mục: Bất động sản > Nhà mặt tiền
- Diện tích: 06m x 016m
- Tổng DT: 100m2
- Thêm: Chính chủ
- Giá : 30.800.000.000đ
Nội dung chi tiết
– Diện tích sổ đỏ: 100m² xây 4,5 tầng.
* Mặt tiền rộng: 6.6m.
– Nhà thiết kế cơ bản – Gồm: Gara, khách, bếp, phòng ăn, 5 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi.
– Vị trí đẹp khu phân lô cho cán bộ nên dân trí cao, an ninh rất tốt.
– Đường rộng Ô tô ra vào thoải mái, kết nối với tuyến phố như Kim Mã, Đường Láng, Trần thái Tông, Nguyễn Khánh Toàn, Đào Tấn…thông đi lại thuận tiện.
– Rất phù hợp mua ở, làm Cty,VP cho thuê cũng rất tốt.
– Giá: 308 triệu/m² có thỏa thuân
☎️ Liên hệ : 0935628686 gặp chính chủ ( miễn TG & MG )
Tham gia đăng tin tại Hà Nội Today!
Để có thể quảng bá sản phẩm - dịch vụ của bạn với đông đảo người dùng!