Bán Nhà Xuân La – Tây Hồ – Ngõ 2 Ô Tô Tránh – 50M² – 5 Tầng – 13.5 Tỷ

Báo vi phạm
  • Báo vi phạm

    Nếu phát hiện nội dung tin đăng vi phạm những lí do bên dưới, vui lòng báo cáo, xin chân thành cảm ơn!

  • Mã tin: HNT-ND266900
  • Địa chỉ: Đường Xuân La, Xuân La, P. Nghĩa Đô, Hà Nội
  • Danh mục: Bất động sản > Nhà hẻm
  • Diện tích: 4m x 12.5m
  • Tổng DT: 50m2
  • Thêm: Chính chủ
  • Giá : 13.500.000.000đ
Chia sẻ tin này: 
Nội dung chi tiết

🔥 XUÂN LA – 50M² – 5 TẦNG – NGÕ 2 Ô TÔ TRÁNH – 13.5 TỶ 🔥

📍 Vị trí vàng:

– Ngõ 2 ô tô tránh nhau, thông thẳng Võ Chí Công.
– Gần khu công an, trường học, bệnh viện lớn.
– Di chuyển Hồ Tây vài phút, kết nối nhanh ra sân bay.

🏡 Thiết kế hiện đại:

+ Tầng 1: Phòng khách – bếp rộng – WC.
+ ầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng rộng, đầy đủ vệ sinh.
+ Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi, kho để đồ.
+ Nhà 5 tầng mới đẹp, nội thất chất lượng.

📑 Pháp lý chuẩn: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh.

💎 Thanh khoản & Giá trị đầu tư

– Nhà mới – vị trí ngõ ô tô tránh hiếm có tại Xuân La.
– Giá chỉ 13.5 tỷ (~270 triệu/m²), rẻ hơn mặt bằng khu vực 5–10%.
– Dễ bán lại vì vừa hợp để ở, vừa khai thác cho thuê.

💰 Giá: 13.5 tỷ
📞 LH: Tuấn Anh – 0937651883 Chuyên gia BĐS – Kết nối giá trị, dựng xây niềm tin
📌 #XuânLa #TayHo #VoChiCong #NhaDepHaNoi #ChuyenGiaBatDongSan

  • BÁN NHÀ XUÂN LA – TÂY HỒ – NGÕ 2 Ô TÔ TRÁNH – 50M² – 5 TẦNG – 13.5 TỶ
Tham gia Hà Nội Today Miễn phí

Tham gia đăng tin tại Hà Nội Today!

Để có thể quảng bá sản phẩm - dịch vụ của bạn với đông đảo người dùng!

Đánh giá & Gửi tin nhắn
0 0 đánh giá
Đánh giá bài viết
Theo dõi
Thông báo của
0 Góp ý
Cũ nhất
Mới nhất Được bỏ phiếu nhiều nhất
Phản hồi nội tuyến
Xem tất cả bình luận
Facebook Bình luận - Like & Chia sẻ